Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย > ข่าวคราวแวดวง ม.ปลาย
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 13:30
-Math-Sci- -Math-Sci- ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

-Math-Sci- is on a distinguished road
Default สอวน. รอบ 2 ศูนย์ ม.เกษตรศาสตร์ (บางเขน) ประกาศผลแล้ว

http://www.sci.ku.ac.th:8000/other/s...076_svon03.pdf

ชื่อยังคงผิดเหมือนเิดิม
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 14:01
Di[s]-Stepz's Avatar
Di[s]-Stepz Di[s]-Stepz ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Di[s]-Stepz is on a distinguished road

ดีใจด้วยครับกับคุณ -Math-Sci-
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 14:07
banker banker ไม่อยู่ในระบบ
เทพเซียน

banker is on a distinguished road

ยินดีด้วยครับ

แนะนำว่า รอบสามต้องเน้นๆ ตัวบรรจง พร้อมขีดเส้นใต้ด้วย เอาให้ชัดๆไปเลย จะได้ไม่ผิดอีก

ความรู้เป็นสิ่งเดียวที่ยิ่งให้ ยิ่งมีมาก

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักพอ
(ยกเว้นความรู้ ไม่ต้องพอก็ได้ หาไว้มากๆแหละดี)
(แต่ก็อย่าให้มากจนท่วมหัว เอาตัวไม่รอด)
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 14:20
-Math-Sci- -Math-Sci- ไม่อยู่ในระบบ

-Math-Sci- is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ยินดีด้วยครับ

แนะนำว่า รอบสามต้องเน้นๆ ตัวบรรจง พร้อมขีดเส้นใต้ด้วย เอาให้ชัดๆไปเลย จะได้ไม่ผิดอีก
ขอบคุณมากครับ ลุง banker และ คุณ Di[s]-Stepz

แล้วก็ ตอนอยู่ในค่าย นี่แก้ไปหลายรอบแล้วครับ 55

มีนา นี้จะไปย้ำ ๆ เลยครับ อิอิ
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 19:15
Wings_Evolution Wings_Evolution ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Wings_Evolution is on a distinguished road

เก่งครับ อิอิ
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 19:24
ราชาสมการ's Avatar
ราชาสมการ ราชาสมการ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ราชาสมการ is on a distinguished road

โอโห้ ศูนย์นี้ไม่ ม.ต้นเลยเหรอครับ 555+(เท่าที่ดูนาครับ)
Old 19 พฤศจิกายน 2010, 19:33
Di[s]-Stepz's Avatar
Di[s]-Stepz Di[s]-Stepz ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Di[s]-Stepz is on a distinguished road

ศูนย์นี้ออกข้อสอบโหดทีเดียว(สำหรับผมคนเดียวหรือป่าว)
แต่คุณ -Math-Sci- ยังเข้าค่าย 2 ได้ สุดยอดมาก
Old 20 พฤศจิกายน 2010, 09:10
BLACK-Dragon's Avatar
BLACK-Dragon BLACK-Dragon ไม่อยู่ในระบบ

BLACK-Dragon is on a distinguished road

เกณฑ์ผ่านค่าย 2 นี่ประมาณกี่คะแนนครับ
Old 20 พฤศจิกายน 2010, 18:19

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ BLACK-Dragon View Post
เกณฑ์ผ่านค่าย 2 นี่ประมาณกี่คะแนนครับ
ที่ศูนย์ มีพี่ ๆ เก่ง ๆ หลุดด้วยครับ

คะแนน ไม่ประกาศครับ

สอบทั้งหมดสองครั้ง รุ่นพี่ที่ทำรอบแรกได้ดี ก็อาจจะพลาด รอบหลังได้(โดนแซง)

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ราชาสมการ View Post
โอโห้ ศูนย์นี้ไม่ ม.ต้นเลยเหรอครับ 555+(เท่าที่ดูนาครับ)
ไ่ม่มีตั้งแต่รอบแรก แล้วครับ รับ ม.4-ม.5

ส่วน ในค่าย มี ม.4 แค่ 4 คนครับ

ค่ายสอง เหลือ 2 คน

ทุก ๆ คน ในค่ายขยันแล้วก็ เก่ง ๆ ไม่แำพ้กันเลยครับ พลาดกันคนละนิดคนละหน่อย 55

ช่วงนี้ ก็ ทยอยประกาศแล้วสิ่นะครับ
Old 21 พฤศจิกายน 2010, 04:04
gnopy's Avatar
gnopy gnopy ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gnopy is on a distinguished road

ศูนย์มเกษตร ข้อสอบใช้ได้เลยครับ
Old 29 พฤศจิกายน 2010, 12:37
ง่วงนอน's Avatar
ง่วงนอน ง่วงนอน ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ง่วงนอน is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -Math-Sci- View Post
ที่ศูนย์ มีพี่ ๆ เก่ง ๆ หลุดด้วยครับ

คะแนน ไม่ประกาศครับ

สอบทั้งหมดสองครั้ง รุ่นพี่ที่ทำรอบแรกได้ดี ก็อาจจะพลาด รอบหลังได้(โดนแซง)

ไ่ม่มีตั้งแต่รอบแรก แล้วครับ รับ ม.4-ม.5

ส่วน ในค่าย มี ม.4 แค่ 4 คนครับ

ค่ายสอง เหลือ 2 คน

ทุก ๆ คน ในค่ายขยันแล้วก็ เก่ง ๆ ไม่แำพ้กันเลยครับ พลาดกันคนละนิดคนละหน่อย 55

ช่วงนี้ ก็ ทยอยประกาศแล้วสิ่นะครับ

ต่างจากศูนย์ขอนแก่นพอสมควรคับ
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply