Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์ทั่วไป > ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 25 กันยายน 2006, 16:38
thee's Avatar
thee thee ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

thee is on a distinguished road
Post ใครมีใบสมัครสอบของสมาคม คณิต ปีนี้บ้างครับ

ใครมีใบสมัครสอบของสมาคม คณิต ปีนี้บ้างครับ ไม่ทราบว่าเปิดรับสมัครหรือยังครับ ใครมีก็ช่วก สแกนมาให้หน่อยนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 25 กันยายน 2006, 18:32
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
www.math.or.th ครับ
เอ๊ะ ทำไมเว็บล่มหว่า http://www.math.or.th/activities/254...nouncement.pdf
ถ้าโชคดีคงเข้าได้ + สมัครทันนะครับ รู้สึกว่าใกล้หมดเขตมากๆๆๆเลยด้วย (หรือหมดเขตแร้วอ่า)

25 กันยายน 2006 18:40 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ prachya
Old 25 กันยายน 2006, 20:24
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Red face

เล่นกระทู้ข้างล่างสนุกไปหน่อย เมื่อครู่ลองเข้าเว็บสมาคมฯข้างบนแล้วยังเข้าไม่ได้เหมือนกันครับ. แต่คลับคล้ายคลับคลาว่า คุณ bell18 (มั้ง) เคยมาบอกไว้ในสักกระทู้ ว่าวันที่ 18 กันยายนหรือเปล่า
Old 25 กันยายน 2006, 21:11
thee's Avatar
thee thee ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

thee is on a distinguished road
ตกลงว่ายังสมัครได้อยู่หรือเปล่าครับ ผมเข้าเว็บไม่ได้อะ

26 กันยายน 2006 16:38 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ thee
Old 26 กันยายน 2006, 08:15
Coco's Avatar
Coco Coco ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

Coco is on a distinguished road
รับสมัครวันที่ 1 สิงหาคม ถึงวันที่ 18 กันยายน 2549 ครับ

สอบเวลา 9:00 - 12:00 วันที่ 5 พฤศจิกายนครับ
Old 19 ตุลาคม 2006, 21:24
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
เศร้าใจครับ ปีนี้ผมหลุดสอบสมาคมเลย เพราะจะสอบพสวท. เล่นๆที่ศิลปากร บังเอิญว่าตรงกันเลยต้องเลือกเอาที่นึง แต่สุดท้ายได้ยินมาว่า ทางสมาคมคณิตศาสตร์ส่งจดหมาย สั่งศิลปากรให้เลื่อนการสอบ (ตอนนี้ข้อมูลการสอบ โควต้าพิเศษศิลปากร หายไปหมดเลย) สรุปแล้วปีนี้ผมคงแห้วแน่นอน = =" ทำไมทำกานได้ ฮืออออ
Old 20 ตุลาคม 2006, 07:07
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Unhappy

เรื่องมันน่าเศร้าจริง ๆ ถ้าเป็นพี่จะเลือกสอบสมาคม ฯ ก่อนครับ.. อ้าว..
สมาคม ฯ คงขอความร่วมมือมากกว่าครับ. (ถ้าจริง)
Old 20 ตุลาคม 2006, 23:07
กระบี่ไว

ม่ายน่ารู้มาเลยครับ เสียดาย+เจ็บใจเล่นป่าวๆ = =" รู้ไปก็สมัครใหม่มะได้
ทีแรกผมจะสมัคร 2 ที่ครับ แต่อาจารย์มาถามว่าจะเอายังไง ถ้าสมัครแล้วไม่ไป อาจจะโดนฝ่ายวิชาการว่าเอา เลยต้องตัดสินใจเลือกอันนึงครับ

ที่เสียดายเป็นพิเศษหน่อยคือ ปีนี้คะแนนจะแบ่ง zone ในการจัดลำดับหนะครับ แบ่งเป็นภาคๆ มหิดล+เตรียมอุดม จะโดนจัดกลุ่มไปอยู่อีกกลุ่มๆนึงเลย (ถ้ารวมนี่ ผมจะไม่ติดฝุ่นเค้าเลยซักนิด T_T จากประวัติที่แข่งๆมาแต่ละที่) ไม่มาแย่งนร.ต่างจังหวัดหมด เลยน่าลุ้นกว่าทุกๆปีครับ

ไปดีก่าคับ บ่นไปก้อมะมีอารัยดีขึ้น อ่านหนังสือดีกว่า ชีวะ เคมียิ่งมะค่อยจะได้เรื่องอยู่
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง