Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 27 มกราคม 2010, 22:14
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE View Post
โอ้ แต่ละคนที่ผ่านมาน่ากลัวมากครับ

ผมช็อคอีกรอบแล้ว

(ขอให้ผมฟลุ๊คอีกสักรอบ สาธุๆ)

ป.ล. ผมยังไม่ทราบว่าคุณ RT,,Ant~* อยู่เขตไหนเลยครับ

ป.ล. เขตผมประกาศลำดับที่ด้วย
ได้ที่เท่าไรหรอครับ
Old 27 มกราคม 2010, 22:15
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE View Post
โอ้ แต่ละคนที่ผ่านมาน่ากลัวมากครับ

ผมช็อคอีกรอบแล้ว

(ขอให้ผมฟลุ๊คอีกสักรอบ สาธุๆ)

ป.ล. ผมยังไม่ทราบว่าคุณ RT,,Ant~* อยู่เขตไหนเลยครับ

ป.ล. เขตผมประกาศลำดับที่ด้วย

ประกาศลำดับที่เช่นกัน :')

คงจะเตรียมตัวรอบสองกันต่อเลยใช่มั้ยครับเนี่ย 55+

1 เดือนกว่า ๆ เท่านั้นเอง

When deciding in heart, it starts running dream :')

27 มกราคม 2010 22:25 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ RT,,Ant~*
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 27 มกราคม 2010, 22:29
SiR ZigZag NeaRton's Avatar
SiR ZigZag NeaRton SiR ZigZag NeaRton ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

SiR ZigZag NeaRton is on a distinguished road

สรุปมีแต่เขตผมใช่ไหมเนี่ยที่ไม่ประกาศลำดับที่
(พอดีอยู่เขตที่ไม่ใช่เขต1เลยเน่านิดนึง)
Old 28 มกราคม 2010, 10:14
ง่วงนอน's Avatar
ง่วงนอน ง่วงนอน ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ง่วงนอน is on a distinguished road

ผมติดคับ แต่เค้าบอกว่า คนที่ได้เหรียญ ทองและเงินไปนิครับ
ผมได้ทองหุๆ
Old 28 มกราคม 2010, 19:34
GoRdoN_BanksJunior's Avatar
GoRdoN_BanksJunior GoRdoN_BanksJunior ไม่อยู่ในระบบ

GoRdoN_BanksJunior is on a distinguished road

ปีนี้พี่ Solitude ได้ที่ 1 ครับ 70 คะแนน เก่งบรมเลย

ผมได้ที่ 4 ลำดับสุดท้ายพอดีเลยได้ 56 คะแนน(เหรียญทอง)

ป.ล. พี่ Solitude อยู่ค่ายคอมใช่มั้ยครับ ชื่อเล่นชื่อ เบ๊นช์

ชอบมาค่ายแมทจนเขานึกว่าอยู่ค่ายแมทไปแล้ว

ป.ล.2 ผมรู้แล้วทำไมทุกปีเขาไม่ประกาศคะแนนอ่ะครับ เน่าบรมเลย

: Go To 7thTMO

: เข้าค่ายวิชาการนานาชาติ

คนเราต้องสู้ ถ้าไม่สู้ก็ไม่ชนะ (ถึงสู้ก็ไม่ชนะอยู่ดี)

28 มกราคม 2010 19:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior
Old 28 มกราคม 2010, 19:48
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
ปีนี้พี่ Solitude ได้ที่ 1 ครับ 70 คะแนน เก่งบรมเลย

ผมได้ที่ 4 ลำดับสุดท้ายพอดีเลยได้ 56 คะแนน(เหรียญทอง)

ป.ล. พี่ Solitude อยู่ค่ายคอมใช่มั้ยครับ ชื่อเล่นชื่อ เบ๊นช์

ชอบมาค่ายแมทจนเขานึกว่าอยู่ค่ายแมทไปแล้ว

ป.ล.2 ผมรู้แล้วทำไมทุกปีเขาไม่ประกาศคะแนนอ่ะครับ เน่าบรมเลย
แต่ได้ 70 รู้สึกแย่มากๆเลยครับ

เขตอื่นคงได้ 100 กว่าๆกันทั้งนั้น

ขอบ่นเรื่องสอบ MWIT Square วันนี้เล็กน้อยครับ

คณิตยากมาก ทำได้ 5-6 ข้อเอง

ป.ล.รู้สึกคะแนนจะเบียดกันในช่วง 30-50

ป.ล. คนเก่งๆไปสอบกันน้อยมากๆ ไปเข้าค่าย @mwit กันหมดเลย (หมดคู่แข่ง )

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ RT,,Ant~* View Post
ประกาศลำดับที่เช่นกัน :')

คงจะเตรียมตัวรอบสองกันต่อเลยใช่มั้ยครับเนี่ย 55+

1 เดือนกว่า ๆ เท่านั้นเอง
ก็ตั้งใจอย่างนั้นละครับ

สอบได้ปีนี้ปีสุดท้ายแล้ว

อยากมีผลงานดีๆไว้เป็นคติเตือนน้องๆ ร.ร.ผม

ป.ล. ผมคงไม่ดีพอที่จะเป็นตัวอย่าง

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
ได้ที่เท่าไรหรอครับ
อย่างที่น้องอาร์ทบอกไว้ละครับ (คะแนนแย่มากๆ)

28 มกราคม 2010 19:52 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ SolitudE
Old 28 มกราคม 2010, 20:31
GoRdoN_BanksJunior GoRdoN_BanksJunior ไม่อยู่ในระบบ

GoRdoN_BanksJunior is on a distinguished road

สรุปว่าที่ผมบอกมาถูกเปล่าครับ

คนเราต้องสู้ ถ้าไม่สู้ก็ไม่ชนะ (ถึงสู้ก็ไม่ชนะอยู่ดี)
Old 28 มกราคม 2010, 20:39
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
แต่ได้ 70 รู้สึกแย่มากๆเลยครับ

เขตอื่นคงได้ 100 กว่าๆกันทั้งนั้น

ขอบ่นเรื่องสอบ MWIT Square วันนี้เล็กน้อยครับ

คณิตยากมาก ทำได้ 5-6 ข้อเอง

ป.ล.รู้สึกคะแนนจะเบียดกันในช่วง 30-50

ป.ล. คนเก่งๆไปสอบกันน้อยมากๆ ไปเข้าค่าย @mwit กันหมดเลย (หมดคู่แข่ง )

ก็ตั้งใจอย่างนั้นละครับ

สอบได้ปีนี้ปีสุดท้ายแล้ว

อยากมีผลงานดีๆไว้เป็นคติเตือนน้องๆ ร.ร.ผม

ป.ล. ผมคงไม่ดีพอที่จะเป็นตัวอย่าง

อย่างที่น้องอาร์ทบอกไว้ละครับ (คะแนนแย่มากๆ)
มาบอกว่าแย่เหมือนกันครับ ๆ ได้ 70นิด ๆ เท่านั้น

When deciding in heart, it starts running dream :')
Old 28 มกราคม 2010, 20:42
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
สรุปว่าที่ผมบอกมาถูกเปล่าครับ
ถูกแล้วละครับ
Old 28 มกราคม 2010, 22:30
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SiR ZigZag NeaRton View Post
สรุปมีแต่เขตผมใช่ไหมเนี่ยที่ไม่ประกาศลำดับที่
(พอดีอยู่เขตที่ไม่ใช่เขต1เลยเน่านิดนึง)
ได้กี่คะแนนครับ

ปล. ผมไม่ได้ไปสอบหรอก อยากรู้คะแนนชาวบ้าน เขาเฉย ๆ
Old 28 มกราคม 2010, 22:43
SiR ZigZag NeaRton's Avatar
SiR ZigZag NeaRton SiR ZigZag NeaRton ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

SiR ZigZag NeaRton is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
ได้กี่คะแนนครับ

ปล. ผมไม่ได้ไปสอบหรอก อยากรู้คะแนนชาวบ้าน เขาเฉย ๆ
ก็เค้าไม่ประกาศทั้งคะแนนและลำดับที่ครับ
Old 29 มกราคม 2010, 22:29

ผมได้ 59 เองครับ ได้ที่ 4

Old 04 กุมภาพันธ์ 2010, 16:51
BlankStaR BlankStaR ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

BlankStaR is on a distinguished road

ผมติดคับได้ 20+ นี่แหละครับ
เค้าเอา 12 คน
Old 04 กุมภาพันธ์ 2010, 18:29
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

อ่า..มีแต่เขตเราที่ไม่ประกาศคะแนนสินะ--*...บอกแต่เหรียญ...
แล้วก็ไม่เห็นจาบอกเอากี่คนตรงไหนเลยหว่า--*....
เตรียมรอบ2ดีกว่า--* รอบแรกโครตแป๊กเลยคิดเลขพลาดหลายข้อ--*
Old 06 กุมภาพันธ์ 2010, 19:21
easy12346's Avatar
easy12346 easy12346 ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

easy12346 is on a distinguished road

ที่สงขลาเค้าบอกแค่เหรียญเองง่ะ...
รอบสองม.ต้นยากไหมครับ

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง