Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น > ข่าวคราวแวดวง ม.ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 19 ธันวาคม 2009, 08:41
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~king duk kong~ View Post
อ่อ รู้สึกต้องแฟกซ์บัตรประจำตัวประชาชนของพ่อแม่ไปอ่ะครับ แล้วเค้าจะแฟกซ์คะแนนกลับมา
ไม่แน่ใจนะครับ
แล้วโทรไปเบอร์นี้ได้ไหมครับ 0 2849 7154 - 6
Old 19 ธันวาคม 2009, 11:30
อยากเก่งเลขครับ's Avatar
อยากเก่งเลขครับ อยากเก่งเลขครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งเลขครับ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
แล้วโทรไปเบอร์นี้ได้ไหมครับ 0 2849 7154 - 6
ได้ครับ โทรไปถามเลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 19 ธันวาคม 2009, 12:21
GaO's Avatar
GaO GaO ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

GaO is on a distinguished road

ก่อนสอบรอบ 2 มีเข้าค่ายรึเปล่าคะ
Old 19 ธันวาคม 2009, 12:42
อยากเก่งเลขครับ's Avatar
อยากเก่งเลขครับ อยากเก่งเลขครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งเลขครับ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GaO View Post
ก่อนสอบรอบ 2 มีเข้าค่ายรึเปล่าคะ
รู้สึกว่าจะเข้าค่าย @MWIT วันที่23-24มกราคา หลังสอบรอบสองนะครับ

แต่คนที่ติดรอบแรกไปได้ทุกคน ไม่ชัวร์นะ
Old 19 ธันวาคม 2009, 22:50
CoDeKunGz's Avatar
CoDeKunGz CoDeKunGz ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

CoDeKunGz is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อยากเก่งเลขครับ View Post
รู้สึกว่าจะเข้าค่าย @MWIT วันที่23-24มกราคา หลังสอบรอบสองนะครับ

แต่คนที่ติดรอบแรกไปได้ทุกคน ไม่ชัวร์นะ
ชัวร์แล้วมั้งครับ

ชมรมวิทย์ดันจัดค่ายวิทย์ตรงกันอีก เซ็งเลย
Old 20 ธันวาคม 2009, 10:58
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อยากเก่งเลขครับ View Post
ได้ครับ โทรไปถามเลย
ผม โทรไปแต่เขาไม่รับอะครับ คือตัดสายไป
ใครโดนแบบผมบ้าง
Old 21 ธันวาคม 2009, 23:59
Maths-man's Avatar
Maths-man Maths-man ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Maths-man is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~king duk kong~ View Post
คนสอบติด เค้าไม่ให้ดูคะแนนครับ ผมไปขอดูแล้ว ไม่ได้
ไม่รู้เพราะอะไรอ่ะครับ
สำหรับของปีที่แล้ว คนที่สอบติดรอบแรกสามารถไปดูคะแนนได้ด้วยตัวเองช่วงที่ไปสอบรอบที่ 2 ที่ รร.มหิดลฯ โดยต้องถ่ายเอกสาร
1. สำเนาบัตรประจำตัวสอบ บัตรปชช. หรือบัตรนักเรียน
2. สำเนาบัตรปชช.และทะเบียนบ้านของพ่อหรือแม่ พร้อมเขียนว่า ใช้เพื่อขอดูคะแนนสอบรอบแรกของ............
พร้อมลายเซ็นผู้ปกครอง

ปีที่แล้วคะแนนสุดท้ายที่ติด คือ 122 คะแนน ( เพือนผมไม่ติดเพราะได้ 120 คะแนน )

ปีที่แล้ว หลังจากผลรอบที่ 2 ประกาศแล้ว มีคนสละสิทธิ์มาก โดยเฉพาะนักเรียนโรงเรียนดังๆ เรียกถึงสำรองที่97 ( แต่เรียกหลังจาก รร.มหิดลฯ เปิดเรียนไปประมาณ ครึ่งเดือนแล้ว )
Old 27 ธันวาคม 2009, 12:02
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/'s Avatar
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nopbox View Post
ใครติดบ้างผมไม่รู้ครับ^^แต่ผมช๋อบชอบหน้านี้ที่สุดเลยครับ

ปีนี้แปลกทำไมไม่ยอมบอกคะแนนก็ไม่รู้นะครับ

{ เรียกผมว่า...SUKEZ!! ^^นะฮะ }
Old 03 มกราคม 2010, 13:18
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ View Post
ใครติดบ้างผมไม่รู้ครับ^^แต่ผมช๋อบชอบหน้านี้ที่สุดเลยครับ

ปีนี้แปลกทำไมไม่ยอมบอกคะแนนก็ไม่รู้นะครับ
ที่คุณชอบเพราะมีลำดับที่ 12x ใช่ไหมครับ (เซนเซอร์เล็กน้อย)

อีกข้อ นครสวรรค์ลากยาว - -
Old 07 มกราคม 2010, 08:51
ดิน น้ำ ลม ไฟ's Avatar
ดิน น้ำ ลม ไฟ ดิน น้ำ ลม ไฟ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

ดิน น้ำ ลม ไฟ is on a distinguished road

ผมได้ 104 แงงงง
อีก 3 คะแนนเองงงง
อยากร้องไห้จริงไม่เป็นไรๆ
ติวสอบ gifted เตรียมก็ได้ฟระ
Old 22 มกราคม 2010, 19:24
bwssk bwssk ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

bwssk is on a distinguished road

ผลสอบมหิดลวิทยานุสรณ์ 2553 รอบแรก
เรียงตามลำดับจำนวนที่สอบผ่านรอบแรกและมีจำนวนตั้งแต่ 3 คนขึ้นไป

สวนกุหลาบวิทยาลัย 54
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ ปทุมวัน 54
บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนีย์) 35
สตรีวิทยา 33
นครสวรรค์ 19
สามเสนวิทยาลัย 18
หาดใหญ่วิทยาลัย 13
เบญจมราชูทิศ ราชบุรี 12
เซนต์คาเบรียล 11
เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช 11
เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช 11
สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี 10
มอ.วิทยานุสรณ์ 10
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ 10
เบ็ญจะมะมหาราช 10
เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 10
สาธิตจุฬาลงกรณมหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม 9
สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทร์วิโรฒ ประสานมิตร 8
ราชสีมาวิทยาลัย 7
สาธิต "พิบูลย์บำเพ็ญ" มหาวิทยาลัยบูรพา 7
อุดรพิทยานุกูล 7
สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 6
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎเทพสตรี 5
สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎพระนครศรีอยุธยา 5
โยธินบูรณะ 5
บุญวาทย์วิทยาลัย 5
จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร 5
สุราษฎร์ธานี 4
เฉลิมขวัญสตรี 4
เฉลิมขวัญสตรี 4
สระบุรีวิทยาคม 4
เทพศิรินทร์ 3
เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า 3
พิษณุโลกพิทยาคม 3
ภูเก็ตวิทยาลัย 3
ภูเก็ตวิทยาลัย 3
สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 3
สามัคคีวิทยาคม 3
นารีรัตน์จังหวัดแพร่ 3
ร้อยอ็ดวิทยาลัย 3
สุรวิทยาคาร 3
ชลราษฎรอำรุง 3
ระยองวิทยาคม 3

22 มกราคม 2010 19:32 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ bwssk
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ข้อสอบ มหิดล 2553 RT,,Ant~* ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น 212 13 มกราคม 2010 21:30
ระบบแอดมิชชั่นส์ ปี 2553 กับ การสอบ GAT และ PAT sck ข่าวคราวแวดวง ม.ปลาย 5 19 มิถุนายน 2009 11:35