Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์ประถมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ประถมปลาย > ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 20 พฤษภาคม 2013, 12:07
นกกะเต็นปักหลัก's Avatar
นกกะเต็นปักหลัก นกกะเต็นปักหลัก ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

นกกะเต็นปักหลัก is on a distinguished road

ผมได้ไป pmwc ต้องเตรียมตัวอย่างไรครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 20 พฤษภาคม 2013, 20:16
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ นกกะเต็นปักหลัก View Post
ผมได้ไป pmwc ต้องเตรียมตัวอย่างไรครับ
เตรียมเหมือน emic ทุกอย่างครับ คือทำข้อสอบทั้งบุคคลและทีม pmwc + emic ทุกข้อ ทุก พ.ศ.

แต่ pmwc ต้องเป๊ะเรื่องความแม่นยำสุด ๆ เพราะว่า ถ้าผิดเกิน 3 ข้อ บุคคล ชวดทุกเหรียญทันที

20 พฤษภาคม 2013 20:16 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
Old 20 พฤษภาคม 2013, 20:49
นกกะเต็นปักหลัก's Avatar
นกกะเต็นปักหลัก นกกะเต็นปักหลัก ไม่อยู่ในระบบ

นกกะเต็นปักหลัก is on a distinguished road

ขอบคุณครับคุณgon ผมคงต้องฝึกอีกเยอะ เพราะผมยังไม่ค่อยแม่นนัก
Old 20 พฤษภาคม 2013, 22:04
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ #เกาลัด# View Post
ขอแสดงความยินดีกับคุณปุ๊บปัํบ และผู้ได้เป็นตัวแทนไปแข่งขัน ที่ต่างประเทศทุก ๆคน นะครับ ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จด้วยนะครับ
ขอบคุณคุณเกาลัดมาก ๆ ครับ ว่างๆ กรุณาโพสต์รูปด้วยน่ะครับผมอยากเห็นหน้ามั่งครับ ผมเป็นกำลังใจให้คุณเกาลัดน่ะครับ สู้ ๆ น่ะครับ (ส่วนผมคงได้แบบฟลุ๊ค ๆ มากกว่าครับ)

Old 21 พฤษภาคม 2013, 10:29

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
ก็ยินดีกับคุณป๊อบแป๊บและทุกคนที่ได้มีโอกาสไปนะครับ
ขอบคุณท่าน gon มาก ๆ ครับผมชื่อ ปุ๊บปั๊บ ครับแต่คุณแม่ชื่อ ป๊อปแป๊ป ครับผม (แก้ข่่าวครับผม)
ผมขอความเมตตาท่านช่วยกรุณาโพสต์ แนวข้อสอบเตรียมตัว emic ด้วยครับเพื่อเด็กคนอื่น ๆ ด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าน่ะครับผม

Old 22 พฤษภาคม 2013, 12:12
น้องเจมส์'s Avatar
น้องเจมส์ น้องเจมส์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

น้องเจมส์ is on a distinguished road

ขอบคุณคำแนะนำทุกๆคำแนะนำมากครับ

สาธิตปทุมวันเปิดเทอมวันแรกวันที่ 27 พ.ค. ซึ่งตรงกับวันเข้าค่ายอีกพอดี

ออกจากค่าย ตามงานกันจนผอมแน่เลยครับผม

เพื่อนๆที่ติดตัวสำรองก็ต้องเตรียมตัวเข้าค่ายด้วยเหมือนกันนะครับ
Old 22 พฤษภาคม 2013, 15:16
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ขอบคุณท่าน gon มาก ๆ ครับผมชื่อ ปุ๊บปั๊บ ครับแต่คุณแม่ชื่อ ป๊อปแป๊ป ครับผม (แก้ข่่าวครับผม)
ผมขอความเมตตาท่านช่วยกรุณาโพสต์ แนวข้อสอบเตรียมตัว emic ด้วยครับเพื่อเด็กคนอื่น ๆ ด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าน่ะครับผม
เห็นใน line เขียนว่างี้นี่ครับ.

ทำ emic, pmwc, imso หมดหรือยังครับ.
Old 03 มิถุนายน 2013, 11:03

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
เห็นใน line เขียนว่างี้นี่ครับ.

ทำ emic, pmwc, imso หมดหรือยังครับ.
ฝึก Emic pmwc imso บ้างบางฉบับครับแต่บางฉบับก็ไม่เข้าใจเฉลยครับ ผมจะขอรบกวนคุณ gon ช่วยอธิบาย
อีกทีน่ะครับ emic ก็ไม่เข้าใจโดยเฉพาะ ทีม บางข้อครับ ว่างๆ ผมจะโพสต์ลงเพื่อรบกวนท่านนะครับ ขอบพระคุณ
คุณ gon ล่วงหน้าครับผม

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ข้อสอบคัดตัวแทนศูนย์ 2013 tonklaZolo ข้อสอบโอลิมปิก 15 04 เมษายน 2013 18:30
ใบสมัครสอบแข่งขัน สพฐ.ประจำปี 2556 (PMWC,EMIC,IMSO)(11-25 ธ.ค.2555) gon ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย 0 03 ธันวาคม 2012 17:18
ตัวแทนประเทศปี 2555 (PMWC, EMIC และ IMSO) gon ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย 4 06 มิถุนายน 2012 10:35
กำหนดการรับสมัครสอบแข่งขันนานาชาติของ สพฐ. ประจำปี 2555 (PMWC, EMIC, IMSO) gon ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย 0 26 ตุลาคม 2011 02:08
ประกาศผลคัดเลือกผู้แทน IMC,PMWC,IMSO ปี พ.ศ. 2553 คusักคณิm ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย 9 28 พฤษภาคม 2010 21:54

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง