Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 26 พฤษภาคม 2009, 20:16
MEAN^^'s Avatar
MEAN^^ MEAN^^ ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

MEAN^^ is on a distinguished road
Default เพื่อ mwit 20^^ !?

ก่อนอื่นก็ขอต้อนรับทุกๆคน

ที่รัก MWIT นะค่ะ

ก็ถ้ามีอะไรเกี่ยวกับ MWIT

ไม่ว่าจะเป็นข้อสอบ ค่าย

วีดีโอการสอนต่างๆ

ก็สามารถมาแชร์ กันได้

**
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 26 พฤษภาคม 2009, 20:28
N e n e E's Avatar
N e n e E N e n e E ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

N e n e E is on a distinguished road

เหนมีคนบอกว่าข้อนี้ยาก เราเองก้อคิดไม่ออก
Old 26 พฤษภาคม 2009, 20:45

MEAN^^ is on a distinguished road

ขอบคุนที่โพสต์จ้า

เด่วไว้เค้าไปหาคำตอบไห้น่ะจ๊ะ
Old 26 พฤษภาคม 2009, 21:48
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road

ตอนนี้รุ่น 19 แสดงว่าจะสอบ ปีนี้ ใช่มะ สู้ๆนะครับ

ผมสอบปี หน้า แหะๆ จาติดป่าวก็ไม่รู้ ขอให้ติดเถอะ....

ถ้าสอบติดจะไหว้หัวหมู 10 หัว เหล้า 10 ขวด น้ำแดง 10 ขวด ที่วัด.... ที่โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ไปเปิดครั้งแรกอ่า - -" ลืมชื่อวัด ถ้าติดจาไปไหว้จิงๆด้วย อิอิ
Old 26 พฤษภาคม 2009, 21:56
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Pakpoom View Post
ตอนนี้รุ่น 19 แสดงว่าจะสอบ ปีนี้ ใช่มะ สู้ๆนะครับ

ผมสอบปี หน้า แหะๆ จาติดป่าวก็ไม่รู้ ขอให้ติดเถอะ....

ถ้าสอบติดจะไหว้หัวหมู 10 หัว เหล้า 10 ขวด น้ำแดง 10 ขวด ที่วัด.... ที่โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ไปเปิดครั้งแรกอ่า - -" ลืมชื่อวัด ถ้าติดจาไปไหว้จิงๆด้วย อิอิ
วัดไร่ขิง ครับ
Old 26 พฤษภาคม 2009, 22:13

Pakpoom is on a distinguished road

เออใช่วัดไร่ขิง ถ้าสอบติดน้าๆๆ อย่าลืมเตือนกันด้วยนะครับ เด่ะท่านไล่ผมออกละซวยเลย ฮ่าๆๆ
Old 26 พฤษภาคม 2009, 23:36
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
เรา
ขอแถมลิงค์ ของคุณ[SIL] , คุณคusักคณิm และคุณหยินหยาง มาให้ดูครับ(มีเฉลยอยู่ด้วย)ครับ ฟรีค่าจัดส่งทั่วโลกครับ
อ้างอิง:
อ้างอิง:
[SIL]ชอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ จะพยายามเต็มที่เลยสำหรับท่านทีสนใจขอเชิญที่
http://www.mathcenter.net/forum/show...0179#post40179 และ
http://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=5275

[คusักคณิm]ข้อสอบ+แนวเราโพสต์ไว้ที่http://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=4464 แล้ว

[หยินหยาง]ข้อ 11. ให้ไปดูที่นี่ http://www.mathcenter.net/forum/showthread.php?t=209
คุณ ภูริพัฒน์รวมลิงค์ให้ยังไงก็สู้ๆนะครับ
Old 27 พฤษภาคม 2009, 10:54

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Pakpoom View Post

pakpoom เราก็สอบปีหน้าอ่่า

แต่มาตั้งกระทู้เพื่อรวม

รุ่นพี่ที่จะสอบปีนี้

จะได้แนะนำได้งัย

อิอิ

ยินดีที่ได้รุจักน้า

หวังว่าคงจะติด MWIT 21 ด้วยกันน้า

อิอิ
Old 27 พฤษภาคม 2009, 19:52
z.Hippie's Avatar
z.Hippie z.Hippie ไม่อยู่ในระบบ

z.Hippie is on a distinguished road

เราสอบปีนี้นะ
หวังว่าจะติดเหมือนกัน
ตอนนี้พี่เราเรียนอยู่

เย้ ติดมหิดลแล้วว
Old 27 พฤษภาคม 2009, 20:29

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ z.Hippie View Post
เราสอบปีนี้นะ
หวังว่าจะติดเหมือนกัน
ตอนนี้พี่เราเรียนอยู่
พี่เรียนอยุม.ไหนแล้วอ่าค่ะ

หวังว่าคงจะติดน่ะ

น้องจะได้มีรุ่นพี่

55
Old 27 พฤษภาคม 2009, 20:43
z.Hippie's Avatar
z.Hippie z.Hippie ไม่อยู่ในระบบ

z.Hippie is on a distinguished road

อ่า ถามพี่ไหนหรอ

พี่อยู่ ม.3 สอบม.4 ปีนี้

พี่ของพี่ตอนนี้อยู่ ม. 5

เย้ ติดมหิดลแล้วว
Old 27 พฤษภาคม 2009, 20:50

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ z.Hippie View Post
อ่า ถามพี่ไหนหรอ

พี่อยู่ ม.3 สอบม.4 ปีนี้

พี่ของพี่ตอนนี้อยู่ ม. 5

ก็ถามทั้งสองพี่เรยค่ะ

อิอิ

ชื่อรัยหว่า??
Old 28 พฤษภาคม 2009, 10:23

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ MEAN^^ View Post
pakpoom เราก็สอบปีหน้าอ่่า

แต่มาตั้งกระทู้เพื่อรวม

รุ่นพี่ที่จะสอบปีนี้

จะได้แนะนำได้งัย

อิอิ

ยินดีที่ได้รุจักน้า

หวังว่าคงจะติด MWIT 21 ด้วยกันน้า

อิอิ
กว่าผมจะได้สอบ ปีหน้า ปี 53 ใช่ไหมครับ เข้าเรียน ม.4 ปี 2554 เหมือนกันใช่ไหมครับ -*-

ถ้าผมได้เข้าม.4 ผมก็อายุ 17 พอปลายปี ก็ 18 พอขึ้น ม.5 ก็ 19 กลายเป็นคนที่แก่ที่สุดในโรงเรียน - -"

เอาแค่สอบติดได้ก็น่าจะเหลือเชื่อละ เพราะเคยโทรไปถามเค้าเค้าบอกว่า ยังไม่เคยมีเด็ก กศน. สอบติด Mwit มาก่อน

ถ้าติดก็เป็นเด็ก กศน. คนแรกเลยนะเนี่ยที่สอบติด (เพ้ออีกละ )

แต่ไงก็สู้ๆคับ ผมจะอ่านให้จบ ม.3 ภายในเดือน ตุลาคม ปีนี้ หลังจากนั้นก็ตะลุยโจทย์โลด + อ่านวิทยาศาสตร์ ต่อ - -"

หวังว่าคงได้อยู่ด้วยกันนะ + อยู่ห้องเรียนเดียวกันด้วย
Old 28 พฤษภาคม 2009, 11:07

อ้างอิง:
กว่าผมจะได้สอบ ปีหน้า ปี 53 ใช่ไหมครับ เข้าเรียน ม.4 ปี 2554 เหมือนกันใช่ไหมครับ -*-

ถ้าผมได้เข้าม.4 ผมก็อายุ 17 พอปลายปี ก็ 18 พอขึ้น ม.5 ก็ 19 กลายเป็นคนที่แก่ที่สุดในโรงเรียน - -"

เอาแค่สอบติดได้ก็น่าจะเหลือเชื่อละ เพราะเคยโทรไปถามเค้าเค้าบอกว่า ยังไม่เคยมีเด็ก กศน. สอบติด Mwit มาก่อน

ถ้าติดก็เป็นเด็ก กศน. คนแรกเลยนะเนี่ยที่สอบติด (เพ้ออีกละ )

แต่ไงก็สู้ๆคับ ผมจะอ่านให้จบ ม.3 ภายในเดือน ตุลาคม ปีนี้ หลังจากนั้นก็ตะลุยโจทย์โลด + อ่านวิทยาศาสตร์ ต่อ - -"

หวังว่าคงได้อยู่ด้วยกันนะ + อยู่ห้องเรียนเดียวกันด้วย

อ่อ ค่ะๆ

พยายามนะค่ะ

สู้ๆค่ะ

แล้วเจอกัล
Old 28 พฤษภาคม 2009, 15:18
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ

Platootod is on a distinguished road

ตอนนี้ผมกำลังพยายามแฮ็กระบบมหิดลอยู่ครับยังไงก็เอาใจช่วยด้วยนะครับ

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ใครไม่ได้ไปสอบ mwit รอบ 2มั้ง seidon ฟรีสไตล์ 2 26 พฤษภาคม 2009 20:56
VDO MWIT ฮาๆๆ LightLucifer ฟรีสไตล์ 3 29 มกราคม 2009 12:44
วันนี้MWITรอบ2เป็นไงบ้างครับมาคุยกันหน่อย Math Khwan ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น 35 20 มกราคม 2009 22:48
ที่นี้น่าจาีพี่ๆ mwit อยู่มั่งนะคับ ^ ^ พอเเนะนำน้องๆสักนิดก่อนสอบได้มะคับบ titletam ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น 8 10 มกราคม 2009 10:31
ข้อสอบเลข MWIT เรื่อง SET Mwit07007 ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป 5 13 มิถุนายน 2002 22:14

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง