Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น > ข่าวคราวแวดวง ม.ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 14 ธันวาคม 2009, 20:59
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road

เย่ มีชื่อผมครับ มีได้ไงก็ไม่รู้
(ผมมากับดวงจริงๆ)
Old 14 ธันวาคม 2009, 21:08
mamypoko mamypoko ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

mamypoko is on a distinguished road

มาแสดงความยินดีกับคนที่ติดทุกคนครับ ^ ^
ผมเองก็ติดครับ เจอกันรอบ2ที่mwitครับ(ถ้าใครสอบสนามนั้นนะครับ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 14 ธันวาคม 2009, 21:25
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

ปีนี้คนในบอร์ดติดเยอะดีนะครับ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
Old 14 ธันวาคม 2009, 21:43
The jumpers's Avatar
The jumpers The jumpers ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

The jumpers is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ CoDeKunGz View Post
สาธิตจุฬาฯ ครับ ติดกัน 9 คน

เยอะสุดในรอบ 3 ปี ><
คุนCoDeKunGzเก่งจังเลยนะคับ อย่ใน9คนที่ติดด้วย

ว่าเเต่ปีนี้เเปลกๆ คนที่ควรจะติดดันไม่ติด เเต่คนที่ไม่ควรจะติดดันติด=='

15 ธันวาคม 2009 08:34 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
Old 14 ธันวาคม 2009, 21:48
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ The jumpers View Post
ว่าเเต่ปีนี้เเปลกๆ คนที่ควรจะติดดันไม่ติด เเต่คนที่ไม่ควรจะติดดันติด=='
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

( แต่ไม่ใช่ผมที่ควรติดนะ )
Old 14 ธันวาคม 2009, 22:03
อยากเก่งเลขครับ's Avatar
อยากเก่งเลขครับ อยากเก่งเลขครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งเลขครับ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ The jumpers View Post
ว่าแต่ใครคือคนที่ไม่ควรจะติดหรอครับ
Old 14 ธันวาคม 2009, 22:10
CoDeKunGz's Avatar
CoDeKunGz CoDeKunGz ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

CoDeKunGz is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อยากเก่งเลขครับ View Post
ว่าแต่ใครคือคนที่ไม่ควรจะติดหรอครับ
นั่นสินะ ออกแรงๆแฮะ 55+
Old 14 ธันวาคม 2009, 22:12
The jumpers's Avatar
The jumpers The jumpers ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

The jumpers is on a distinguished road

หลายคนน่ะคับ (ในโรงเรียน)

ไม่ใช่คนเเถวนี้หรอก คนเเถวนี้เก่งอยู่เเร้ว

15 ธันวาคม 2009 08:33 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
Old 15 ธันวาคม 2009, 10:18
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ

SolitudE is on a distinguished road

นครสวรรค์รุ่นนี้ติดเยอะจัง
Old 15 ธันวาคม 2009, 13:49
ดิน น้ำ ลม ไฟ's Avatar
ดิน น้ำ ลม ไฟ ดิน น้ำ ลม ไฟ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

ดิน น้ำ ลม ไฟ is on a distinguished road

ไม่ติดอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
อยากร้องไห้ๆ
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Old 15 ธันวาคม 2009, 19:54
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ

~king duk kong~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ดิน น้ำ ลม ไฟ View Post
ไม่ติดอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
อยากร้องไห้ๆ
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อย่าเครียดเลยครับ ยังมีเตรียมให้ลุ้นอีก
Old 15 ธันวาคม 2009, 20:23
bakured's Avatar
bakured bakured ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

bakured is on a distinguished road

อ้างอิง:
คุนCoDeKunGzเก่งจังเลยนะคับ อย่ใน9คนที่ติดด้วย

*0*...โห..เป๊ะเลยครับ...
โรงเรียนผมติดกัน10กว่าคน แต่มีคนที่ไม่น่าติดอยู่2-3คน ไอคนที่น่าติดหายไปกับสายลม*0*...
--*....ไม่รู้ว่าทำไมเนาะ..
Old 15 ธันวาคม 2009, 20:57
์nat's Avatar
์nat ์nat ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

์nat is on a distinguished road
Send a message via MSN to ์nat

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~king duk kong~ View Post
เย่ มีชื่อผมครับ มีได้ไงก็ไม่รู้
(ผมมากับดวงจริงๆ)
แหม่ ไม่หรอกค่ะ คุณ ~king duk kong~ ออกจะเก่งขนาดนี้ ไม่ติดได้ยังไง
Old 15 ธันวาคม 2009, 21:54
moshello's Avatar
moshello moshello ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

moshello is on a distinguished road

ผมไม่ติดอะครับผมไปขอดูคะแนนแย้วครับได้99
ตำ่่สุดได้107ครับ
อยากร้องไห้มาก
Old 15 ธันวาคม 2009, 22:09
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

พี่ moshello ครับ ผมรบกวนสอบถามคะแนนเต็มรวมหน่อยน่ะครับ ผมตั้งใจจะไปสอบอีกสามปีขัางหน้าครับ (เตรียมตัวเร็วไปไม๊เนี้ย ?)

ขอรบกวนหน่อยน่ะครับ

15 ธันวาคม 2009 22:10 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ข้อสอบ มหิดล 2553 RT,,Ant~* ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น 212 13 มกราคม 2010 21:30
ระบบแอดมิชชั่นส์ ปี 2553 กับ การสอบ GAT และ PAT sck ข่าวคราวแวดวง ม.ปลาย 5 19 มิถุนายน 2009 11:35