Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์ทั่วไป > ซอฟต์แวร์คณิตศาสตร์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 11 ธันวาคม 2009, 15:24
led0warl led0warl ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

led0warl is on a distinguished road
Default การลดค่าสมการลอจิก (Swiching Function)

พอดีกำลังเรียนเกี่ยวกับเรื่องนี้ การลดค่าสมการลอจิก (Swiching Function) นะครับ แต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่
เลยอยากเอามาฝึกนะครับ แต่ติดตรงที่เมื่อทำเสร็จ ไม่รู้จะเอาคำตอบไปตรวจกะใคร เลยอยากจะถามว่ามีโปรแกรมไหนบ้าง
ทีสามารถตรวจคำตอบเรื่องนี้ได้บ้าง หรือจะัเป็นข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องนี้บ้างนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
Function JamesCoe#18 คณิตศาสตร์อุดมศึกษา 2 22 กรกฎาคม 2009 13:50
ถามหา function ที่ map จาก นี้ ไป ยัง นั่น ? คนบ้า คณิตศาสตร์อุดมศึกษา 4 13 มิถุนายน 2008 23:56
โจทย์function dektep พีชคณิต 2 05 ตุลาคม 2007 23:48
คำถาม (function) Nay ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย 2 23 พฤษภาคม 2005 09:27
FUNCTION GOD ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป 2 14 มีนาคม 2002 16:45