Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ดูผลโพล: ที่เรียนพิเศษMathไหนดีที่สุด
Pratabong 5 10.64%
บ้านคำนวณ 7 14.89%
บ้านคณิตโบราณ 4 8.51%
คุมอง 3 6.38%
SUP K 3 6.38%
อ.อรรณพ 7 14.89%
อื่นๆๆ 18 38.30%
Voters: 47. ไม่อนุญาตให้โหวตหัวข้อนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 11 กุมภาพันธ์ 2010, 22:26
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road
Default ที่เรียนพิเศษMathไหนดีที่สุด

เอาที่คนเค้าพูดถึงกันบ่อยๆ

ปล.เป็นความคิดส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณนะครับ
Old 11 กุมภาพันธ์ 2010, 22:44
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

เรียนกับครูที่ รร ดีสุดครับ 55+

ปล เรียนใน mathcenter.net ก็ดีนะ 55+

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 16:11
napolsmath's Avatar
napolsmath napolsmath ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

napolsmath is on a distinguished road
Send a message via ICQ to napolsmath Send a message via AIM to napolsmath Send a message via MSN to napolsmath Send a message via Yahoo to napolsmath Send a message via Skype™ to napolsmath

คุมองค่อนข้างให้ทำโจทย์ซ้ำนะครับ(ผมว่างั้น)

12 กุมภาพันธ์ 2010 17:20 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ napolsmath
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 18:44
-SIL-'s Avatar
-SIL- -SIL- ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

-SIL- is on a distinguished road

บ้านจนครับ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 19:15
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

ไม่เห็นมีในตัวเลือกเช่น k. gon , Dr.banker, k gnoopy .... อื่นๆอีกมากมาย หรือ หยินหยาง ก็ได้นะครับ ยังงี้เลยเลือกไม่ถูก
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 20:28
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
ไม่เห็นมีในตัวเลือกเช่น k. gon , Dr.banker, k gnoopy .... อื่นๆอีกมากมาย หรือ หยินหยาง ก็ได้นะครับ ยังงี้เลยเลือกไม่ถูก
เลือก Dr. หยินหยาง ครับ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 20:42
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
เลือก Dr. หยินหยาง ครับ
เรียนซะทุกคนเลย เลือกไม่ถูก

พี่หยินหยางสอนพิเศษด้วยหรอครับ

13 กุมภาพันธ์ 2010 21:32 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คusักคณิm
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 20:59
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road

เรียนกับน้องอ่ะ น่าจะเวิร์คสุดครับ

มาสอน คณิตพี่หน่อย 555+
Old 13 กุมภาพันธ์ 2010, 22:15
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -SIL- View Post
บ้านจนครับ
คือๆกันครับ

อยากเรียนกับ Prof. banker จัง
Old 13 กุมภาพันธ์ 2010, 22:50
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

ผมอยากเรียนกับทุกคนเลยครับ จริงๆ

ทุกคนในบอร์ดล้วนเก่งหมดเลยครับ
Old 13 กุมภาพันธ์ 2010, 23:37
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
เรียนซะทุกคนเลย เลือกไม่ถูก

พี่หยินหยางสอนพิเศษด้วยหรอครับ
มีคนกล้าเรียนด้วยหรือ ผมสอนวิชาเพศศึกษานะ
Old 14 กุมภาพันธ์ 2010, 07:59
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
มีคนกล้าเรียนด้วยหรือ ผมสอนวิชาเพศศึกษานะ
ว่าแต่ พี่หยินหยางสอนภาคทฤษฎี หรือปฏิบัติอ่าครับ
Old 14 กุมภาพันธ์ 2010, 10:28

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Scylla_Shadow View Post
ว่าแต่ พี่หยินหยางสอนภาคทฤษฎี หรือปฏิบัติอ่าครับ
โธ่ เรื่องอย่างนี้ไม่ต้องถามเลยครับ
ผู้ชาย สอนทฤษฎี ส่วนผู้หญิงสอนปฏิบัติ ครับ

ปล.อย่าคิดลึกนะครับ
ข้างบนผมหมายถึงว่า ถ้าเป็นผู้ชาย จะสอนแค่ทฤษฎี คือให้รู้แต่ทฤษฎี ของบางอย่างยังไม่ถึงวัยอันควรก็ไม่ต้องลองก็เท่ได้ครับ
ส่วนผู้หญิง ต้องสอนปฏิบัติครับ คือสอนให้ปฏิบัติตัวให้รักงวนสงวนตัว ปฏิบัติกันจริงๆ ไม่ผ่านไม่ให้จบนะ

**เข้ากับเทศกาลวัน วาเลนไทน์ ได้ยังงั้ยเนี่ย**
ที่สำคัญวันนี้อย่าลืมรับทรัพย์นะครับ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้
Old 14 กุมภาพันธ์ 2010, 14:21

อ้างอิง:

**เข้ากับเทศกาลวัน วาเลนไทน์ ได้ยังงั้ยเนี่ย**
ที่สำคัญวันนี้อย่าลืมรับทรัพย์นะครับ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้

เช่นกันครับ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ตั่วถั่ง ครับ

14 กุมภาพันธ์ 2010 14:22 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Siren-Of-Step
Old 14 กุมภาพันธ์ 2010, 18:40
กระบี่ไร้คม's Avatar
กระบี่ไร้คม กระบี่ไร้คม ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

กระบี่ไร้คม is on a distinguished road

ผมเรียนo-plusครับ เขาสอนวิธีลัดเยอะ

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ใครชอบเล่นA-MATHบ้างเข้ามาทำความรู้จักกันหน่อยจิ Ann_liga สาวก L ฟรีสไตล์ 14 03 กันยายน 2011 20:41
Math <Pich> ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป 9 16 กุมภาพันธ์ 2008 11:10
โจทย์ในMy math เล่มล่าสุด Pramote ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย 3 08 มิถุนายน 2006 17:34
ช่วยไขข้อ ข้องใจให้ผมที โจทย์หนังสือ My math Pramote ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น 6 04 พฤษภาคม 2006 21:00
โจทย์G-Math แต่... บาคุระ จัง ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย 20 05 ธันวาคม 2005 20:57