Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 18 กุมภาพันธ์ 2011, 21:28
วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2's Avatar
วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 is on a distinguished road
Default ถึง ๛Cachy?Schwarz๛

คุณ ๛Cachy?Schwarz๛ ผมรู้ครับว่าคุณเก่ง ระดับ TMO คุณเลิกแกล้งทำตัวระดับ ป.1 ได้แล้วครับ เผยตัวตนที่แท้จริงออกมา
ผมอยากจะประลองฝีมือกับคุณ 1-1 ให้รู้ดำรู้แดงกันไปเลย
Old 18 กุมภาพันธ์ 2011, 21:56
กิตติ's Avatar
กิตติ กิตติ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

กิตติ is on a distinguished road
Thumbs down

กระทู้ล่อเป้า
สร้างความร้าวฉาน
ครั้งแรกในชีวิตที่สอบคณิตสมาคมคณิตศาสตร์เมื่อปี2533...ผมได้แค่24คะแนน(จากร้อยคะแนน)

18 กุมภาพันธ์ 2011 22:33 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ กิตติ
Old 18 กุมภาพันธ์ 2011, 22:02
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post

กระทู้ล่อเป้า
สร้างความร้าวฉาน
ใช้ emo เยอะไประวังโดนใบเหลืองนะครับ
ผมเคยโดนมาแล้ว

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
Old 18 กุมภาพันธ์ 2011, 22:03
-Math-Sci- -Math-Sci- ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

-Math-Sci- is on a distinguished road

ไม่ครับ ๆ emo สีเหลืองผมว่า ลุงกิตติ อาจจะโดนใบแดงนะครับ

55555555 .

ล้อเล่นนะครับ
Old 18 กุมภาพันธ์ 2011, 22:10
Influenza_Mathematics's Avatar
Influenza_Mathematics Influenza_Mathematics ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Influenza_Mathematics is on a distinguished road

คุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 ผมว่าคุณอยู่เลยระดับ IMO แล้วจริง ๆ ครับ เป็น ไอ้โค - ตะ - ระ โม้ ครับ 555555555
Old 18 กุมภาพันธ์ 2011, 22:36
กิตติ's Avatar
กิตติ กิตติ ไม่อยู่ในระบบ

กิตติ is on a distinguished road

เดี๋ยวลบครับ....ขอบคุณครับที่ช่วยเตือนคนแก่...ขี้เล่นไปหน่อย
เออ....ใครจะเก่งมากแค่ไหน ผมก็ชื่นชมในความเก่งของเขานะ
หากแต่ในใจผมกลับชื่นชมคนที่แบ่งปันมากกว่า ไม่จำเป็นต้องเก่งก็ได้
หากมีทั้งสองอย่างเลย...ถือว่าเยี่ยมยอด.....ในบอร์ดนี้มีหลายท่าน คุณpoper,คุณเล็ก,คุณAmankris,คุณลุงBanker,ซือแป๋หยินหยาง,คุณNoooNui...มีอีกครับ แต่ความจำคนแก่ไม่ค่อยดี หลงๆลืมๆ
ครั้งแรกในชีวิตที่สอบคณิตสมาคมคณิตศาสตร์เมื่อปี2533...ผมได้แค่24คะแนน(จากร้อยคะแนน)

18 กุมภาพันธ์ 2011 22:40 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ กิตติ
Old 19 กุมภาพันธ์ 2011, 06:53
lekb's Avatar
lekb lekb ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

lekb is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
เออ....ใครจะเก่งมากแค่ไหน ผมก็ชื่นชมในความเก่งของเขานะ
หากแต่ในใจผมกลับชื่นชมคนที่แบ่งปันมากกว่า ไม่จำเป็นต้องเก่งก็ได้
หากมีทั้งสองอย่างเลย...ถือว่าเยี่ยมยอด.....
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
Old 19 กุมภาพันธ์ 2011, 10:58
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

Old 19 กุมภาพันธ์ 2011, 11:00
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

ขอบคุณครับ _/\_
Old 19 กุมภาพันธ์ 2011, 12:51
yellow's Avatar
yellow yellow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

yellow is on a distinguished road

การท้าดวลในหนังจีนมี 3 กรณี

1) ล้างแค้น

ประเภทนี้มีเยอะ แทบจะทุกเรื่อง และเกือบทั้งหมด ที่คนท้าดวลไม่ได้มีวิทยายุทธ์สูงส่งอะไรเลย

2) ยุทธภพยกย่องทั้งคู่

ประเภทนี้จะเก่งทั้งคู่ จนคนทั้งยุทธภพ (รวมทั้งคนดู) อยากให้ดวลกัน

3) เพื่อกวาดล้าง

ประเภทนี้จะเป็นแนวจอมมาร จะไปท้าดวลเพื่อล้างสำนักต่างๆ บางทีก็เป็นแบบล้มล้างประเทศ

Old 19 กุมภาพันธ์ 2011, 15:12
Cachy-Schwarz's Avatar
Cachy-Schwarz Cachy-Schwarz ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Cachy-Schwarz is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 View Post
คุณ ๛Cachy?Schwarz๛ ผมรู้ครับว่าคุณเก่ง ระดับ TMO คุณเลิกแกล้งทำตัวระดับ ป.1 ได้แล้วครับ เผยตัวตนที่แท้จริงออกมา
ผมอยากจะประลองฝีมือกับคุณ 1-1 ให้รู้ดำรู้แดงกันไปเลย
เก่งระดับ TMO หมายความว่าอะไรเหรอคับ ผมไม่รู้จักหรอก
ไม่ทราบว่าผมไปทำอะไรให้คุณโมโหเหรอ
แถมยังเอาลายเซ็นต์คนอื่นมาดัดแปลงอีก ทำอย่างนี้ไม่ดีนาคับ O_o

19 กุมภาพันธ์ 2011 15:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Cachy-Schwarz
Old 21 กุมภาพันธ์ 2011, 02:09
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

ความบันเทิงของหนึ่งคน อาจเป็นความบรรลัยสำหรับหลายๆคนนะครับ โปรดระวังหน่อย

กระทู้นี้ผมขอใช้สิทธิ์ล็อกกระทู้นะครับ และถ้ามีกระทู้ในทำนองนี้มาอีก กระทู้นั้นจะถูกอุ้มทันทีโดยไม่จำเป้นต้องแจ้งให้ทราบนะครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.

21 กุมภาพันธ์ 2011 02:14 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread