Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 07 มกราคม 2010, 18:46
m_Innocent's Avatar
m_Innocent m_Innocent ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

m_Innocent is on a distinguished road
Send a message via MSN to m_Innocent
Exclamation เพื่อนๆพี่ๆชาว MCT ช่วยผมหน่อยนะคับ น้า...~^^~

พอดีมีเรื่องรบกวนนิดหน่อยคับ

เรื่องมีอยู่ว่า พี่ที่รักของผม เขาอยากเป็นครูสอนคอมพิวเตอร์นะครับ

ที่นี้พอดีสอบได้ คณะสารสนเทศ พระนครเหนือ

เพื่อนๆ พี่ๆ พอรู้หรือเปล่าครับ ว่า คณะสารสนเทศ พระนครเหนือนี้ดีหรือเปล่า

หรือจารอสอบกลาง เข้าคณะศึกษาศาสตร์ดี

เเต่คะเเนน แกะ แพะ กลัวจะไม่ถึง นะสิครับ

เพราะเพื่อนพี่เขา แกะ สองร้อย กว่าก็ยังไม่ได้เลย อะครับ

เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยละ

เพราะต้องตัดสินใจอะคับ ว่าจะเอา หรือ จะทิ้งไปสอบกลางดี

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply