Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 05 เมษายน 2009, 17:58
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road
Default Good bye mathcenterforum

เนื่องจากผมให้สัญญากับทุกท่านไว้แล้วว่าถ้าผมผิดผมจะยอมออกจากเว็บซึ่งผมก็ผิดจริงๆ
ดังนั้นตั้งแต่นี้ขอให้ทุกท่านจำไว้ว่าไม่มีผมอีกแล้วนะคับ

ถึงแม้อยากอยู่เพียงไรแต่สัญญาต้องเป็นสัญญา
Old 05 เมษายน 2009, 18:00
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

กรรมสิครับแบบนี้
สมัครใหม่ก็เป็นคนใหม่แล้วครับ อิอิ คราวนี้ชื่อ ปลาทูทอด แล้วกันนะ อิอิ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
Old 05 เมษายน 2009, 18:15
jabza's Avatar
jabza jabza ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

jabza is on a distinguished road

กำ !! ครับ

อะไรมันจะเศร้าปานนั้นครับ แค่ผิดเพียงหนสองหนเองครับ

สุภาษิตที่ว่า 4เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เลยครับ

เด็กน้อย ค่อยๆ เรียนรู้ สินะ
Old 05 เมษายน 2009, 18:19
mathematiiez's Avatar
mathematiiez mathematiiez ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

mathematiiez is on a distinguished road
Send a message via MSN to mathematiiez

เห็นด้วยนะ >< "4เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เลยครับ"
สมัครใหม่ดีกว่านะ ถ้ายังมีใจรักใน คณิต จริง ๆ ^^
Old 05 เมษายน 2009, 18:20
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

ขอถามจริงๆเถอะ

จะสัญญาไว้ทำไม???

คนเรามั่นใจในตัวเองมากเกินไปก็ไม่ดีนะ

อยากรู้ว่า จะสมัครใหม่ ทำไม เปลือง เนื้อที่เปล่าๆ ใช่ตัวเดิมน่ะแหละ พวกเรายกโทษให้อยู่แล้วเรื่อง จิ๊บๆ

ปล.แล้วตั้งไว้ในห้อง ม.ต้น ทำไม ตั้งไว้ในฟรีสไตล์ดีกว่า

05 เมษายน 2009 18:22 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คusักคณิm
Old 05 เมษายน 2009, 18:26
POSN_Psychoror's Avatar
POSN_Psychoror POSN_Psychoror ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

POSN_Psychoror is on a distinguished road

ติดเชื้อไวรัสมาจากคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า กับคุณ Naruto-Su. มาเหรอครับ
Old 05 เมษายน 2009, 18:34
[SIL]'s Avatar
[SIL] [SIL] ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

[SIL] is on a distinguished road

มันหยาบคายมากเลยนะครับที่บอกว่าเป็นพวกเดียวกับคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า กับคุณ Naruto-Su.
Old 05 เมษายน 2009, 18:34
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ jabza View Post
กำ !! ครับ

อะไรมันจะเศร้าปานนั้นครับ แค่ผิดเพียงหนสองหนเองครับ
สุภาษิตที่ว่า 4เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เลยครับ
ใช่เลยครับ ในเว็บนี้ ผมหน้าแตกนับครั้งไม่ถ้วนเลยครับ
คนไม่รู้ไม่ใช่คนผิดนี่ครับ แล้วก็คราวหลังก็อย่าประมาทอีกแล้วกกันนะครับอิอิ
ปล. ขอให้ออนไลน์มาสักครั้งมาดูคอมเม้นนี้ด้วยเถอะนะ ไม่งั้นโพสไปคุณก็ไม่เห็นอ่ะสิ

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
Old 05 เมษายน 2009, 18:39
[SIL]'s Avatar
[SIL] [SIL] ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

[SIL] is on a distinguished road

เป็นนักล้มผู้ยิ่งใหญ่แบบ อับบราฮัม ลินคอร์น ครับ พลาดมาไม่รู้ตั้งกี่ครั้ง สุดท้ายก็ยิ่งใหญ่ได้
ปล. แค่นี้มันจิ๊บจ๊อยครับ
Old 05 เมษายน 2009, 18:43
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

ประธานาธิบดีคนที่ 16 ของ สหรัฐ น่ะหรอ

วาทะของท่าน
คุณอาจจะหลอกคนทุกคนได้ในบางเวลา คุณอาจจะหลอกคนบางคนได้ตลอดเวลา แต่คุณไม่สามารถหลอกคนทุกคนได้ตลอดเวลา

การกระทำดังกว่าคำพูด

เราไม่สามารถเลี่ยงความรับผิดชอบในวันพรุ่งนี้โดยเลี่ยงมันวันนี้
Old 05 เมษายน 2009, 19:04
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

ผมก็ว่างั้นครับ

ผมเองก็เคยหน้าแตกหลายครา

แต่ว่ามันก็เป็นประสบการณ์ไม่ใช่เหรอครับ

ทุกคนก็พลาดกันได้
Old 05 เมษายน 2009, 21:05
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

คิดมากอะไรล่ะครับ ทำผิดแค่นั้น ยังมีโอกาสแก้ตัวอีกเยอะนะ

แต่เมื่อตัดสินใจแล้ว ก็เคารพการตัดสินใจครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.
Old 06 เมษายน 2009, 11:21
banker banker ไม่อยู่ในระบบ
เทพเซียน

banker is on a distinguished road

ผมถามอะไรเปิ่นๆ ตอบอะไรมั่วๆ (ในเว็บบอร์ดนี้) บ่อยๆ
ถ้าคิดว่ารู้แล้ว เก่งแล้ว ก็ไม่ต้องมาเข้าหาความรู้หรอกครับ

ผิดในนี้ดีกว่าไปผิดในห้องสอบ

ความรู้เป็นสิ่งเดียวที่ยิ่งให้ ยิ่งมีมาก

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักพอ
(ยกเว้นความรู้ ไม่ต้องพอก็ได้ หาไว้มากๆแหละดี)
(แต่ก็อย่าให้มากจนท่วมหัว เอาตัวไม่รอด)
Old 06 เมษายน 2009, 21:54
square1zoa's Avatar
square1zoa square1zoa ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

square1zoa is on a distinguished road

เห็นด้วยกับทุกคนครับ
Old 09 เมษายน 2009, 13:03
sarun_morn's Avatar
sarun_morn sarun_morn ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

sarun_morn is on a distinguished road

คนเราผิดได้ทุกคน แต่จงปรับตนให้ถูกต้องตลอดไป
ตั้งหัวข้อใหม่ Closed Thread

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง