Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 06 ธันวาคม 2009, 20:45
S@ndV_Vich's Avatar
S@ndV_Vich S@ndV_Vich ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

S@ndV_Vich is on a distinguished road

ก็แบบว่าตรวจแล้วละครับ(เทียบเฉลย)
เศร้าๆๆๆ
ผมต้องพึ่งทีมลูกเดียวTTไม่ไหวๆๆ
Old 07 ธันวาคม 2009, 19:59
สอนผมทีงับ's Avatar
สอนผมทีงับ สอนผมทีงับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

สอนผมทีงับ is on a distinguished road

ถ้าคุนเศร้าผมคงร้องไห้แล้วละครับ T^T ปล้วไหงเป็นเรื่องสมาคม ไปได้ละครับ !!!
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 08 ธันวาคม 2009, 10:48
S@ndV_Vich's Avatar
S@ndV_Vich S@ndV_Vich ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

S@ndV_Vich is on a distinguished road

ก็เศ้าจิงๆๆครับ
แบบว่ากำลังภูมิใจกับ MWIT แบบว่าทำได้เยอะ
แต่พอสมาคมแล้วเศร้าสุดๆๆTTไม่น่าเกิน 80
Old 08 ธันวาคม 2009, 17:51
อยากเก่งเลขครับ's Avatar
อยากเก่งเลขครับ อยากเก่งเลขครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งเลขครับ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ S@ndV_Vich View Post
ก็เศ้าจิงๆๆครับ
แบบว่ากำลังภูมิใจกับ MWIT แบบว่าทำได้เยอะ
แต่พอสมาคมแล้วเศร้าสุดๆๆTTไม่น่าเกิน 80
ผมว่าผมเศร้ากว่าคุณอีกนะ
ผมทำmwitได้น้อยมากๆๆๆ(อาจไม่ถึงครึ่ง)
แต่สมาคมกลับทำได้เยอะผิดปกติของผม
เศร้าๆๆๆๆๆๆๆ
Old 08 ธันวาคม 2009, 20:38
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road

ชมกันไปชมกันมาเนี่ย ไม่มีใครชมผมมั่งเลย เศร้าที่สุดT^T

(ล้อเล้นนะครับ)
Old 08 ธันวาคม 2009, 22:19
์nat's Avatar
์nat ์nat ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

์nat is on a distinguished road
Send a message via MSN to ์nat

คุณ ~king duk kong~ ก็เก่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
(ชม)
Old 10 ธันวาคม 2009, 19:13
sharkyboy's Avatar
sharkyboy sharkyboy ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

sharkyboy is on a distinguished road

พวกคุณๆทุกคนเก่งกันหมดแหละ
ผมโง่ดักดานคนเดียว ไม่เคยไปตอบคำถามใครได้เลย มีแต่เอาคำถามมาให้คนเก่งตอบอ่ะ
วู้วว
โง่ๆๆๆๆ><
Old 19 มกราคม 2010, 19:56
GoRdoN_BanksJunior's Avatar
GoRdoN_BanksJunior GoRdoN_BanksJunior ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

GoRdoN_BanksJunior is on a distinguished road

เด็กนว. เก่งก็เก่งเหอะ เด็กสาธิตฯไม่กลัวอยู่แล้ว ฮ่าๆ

เป้าหมายต่อไป : ผ่านรอบระดับประเทศวิชาการนานาชาติ

(ป.ล. อย่าเครียดนะครับ ผมล้อเล่นนะ(แต่ที่ไม่กลัวไม่ได้ล้อเล่นเด้อ))

: Go To 7thTMO

: เข้าค่ายวิชาการนานาชาติ

คนเราต้องสู้ ถ้าไม่สู้ก็ไม่ชนะ (ถึงสู้ก็ไม่ชนะอยู่ดี)
Old 19 มกราคม 2010, 21:11
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
เด็กนว. เก่งก็เก่งเหอะ เด็กสาธิตฯไม่กลัวอยู่แล้ว ฮ่าๆ

เป้าหมายต่อไป : ผ่านรอบระดับประเทศวิชาการนานาชาติ

(ป.ล. อย่าเครียดนะครับ ผมล้อเล่นนะ(แต่ที่ไม่กลัวไม่ได้ล้อเล่นเด้อ))
เด็ก พ.พ. + ฉ.ส. ก็ไม่กลัวเหมือนกันครับ

ปีหน้าขอเปลี่ยน รร. หน่อยเถอะครับ

อีกอย่างน้องช่วยดึงพี่ให้ได้เหรียญรอบแรกด้วยนะครับ
Old 19 มกราคม 2010, 22:11
oaty555 oaty555 ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

oaty555 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE View Post
เด็ก พ.พ. + ฉ.ส. ก็ไม่กลัวเหมือนกันครับ

ปีหน้าขอเปลี่ยน รร. หน่อยเถอะครับ

อีกอย่างน้องช่วยดึงพี่ให้ได้เหรียญรอบแรกด้วยนะครับ

ถ้าเป็นไปได้ก็ช่วยดึงพี่ไปด้วยอีกคน นะครับ
Old 20 กุมภาพันธ์ 2010, 20:17
nunin's Avatar
nunin nunin ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

nunin is on a distinguished road

ยากไปป่าวคะ แต่ก็ขอบคุณสำหรับโจทย์นะคะ
ไว้ว่างๆจะลองทำดู
Old 20 กุมภาพันธ์ 2010, 22:09
kaoru's Avatar
kaoru kaoru ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

kaoru is on a distinguished road

ขอบคุณสำหรับโจทย์และเฉลยนะค่ะ
เก่งกันสุดๆเลยค่ะ
อยุม.อะไรกันค่ะนี่อยากรู้ค่ะ

-------------------
O0O ทางเดินแห่งชีวิตถึงจะมีใครเข้ามาพัวพันแต่คนที่เดินไปจนถึงปลายทางได้มีเพียงตัวเราคนเดียวเท่านั้น
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply