Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์มัธยมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ม. ต้น > ข่าวคราวแวดวง ม.ต้น
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 03 มกราคม 2010, 16:50
MathPoint MathPoint ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

MathPoint is on a distinguished road
Default ประกาศผลสอบการแข่งขันคณิตศาสตร์ ร.ร.นครสวรรค์ 2552

ประกาศผลสอบผ่านทางอินเทอร์เน็ตแล้วผ่านทางเว็บไซต์

http://mathcontest.nssc.ac.th/2009/result/

หมายเหตุ.... เขาเขียนว่า......ขออภัยในความล่าช้า......
( คือว่า ตอนสอบ บอกประกาศผล 30 ธค 52 แต่เพิ่งมาประกาศวันนี้ )

OK นะอภัยไปแล้ว
ยินดีกับทุกท่าน ที่สมหวังกับผลสอบ และ อย่าท้อกับอีกหลายท่าน

03 มกราคม 2010 16:52 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ MathPoint
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 03 มกราคม 2010, 16:53
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

รู้สึกจะมีคนโวยเรื่องความล่าช้าด้วยนะครับ - -

คนไทยใจเย็น

ระดับชั้น ม.3

คุณ jabza กับ คุณ SUKEZ ได้คะแนนเท่ากันเลยนะครับ ^ ^

มีเด็กกรุงเทพโผล่มา 2 คน

03 มกราคม 2010 16:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ SolitudE
Old 03 มกราคม 2010, 17:20
์nat's Avatar
์nat ์nat ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

์nat is on a distinguished road
Send a message via MSN to ์nat

ที่1ไม่ใช่เด็กโรงเรียนนครสวรรค์หรอกหรอ น่าเสียดายแทน
Old 03 มกราคม 2010, 17:31
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ

SolitudE is on a distinguished road

ผมว่าน่าเสียดายที่ ม.ปลาย ไม่มีคนได้รับรางวัลนะครับ - -

โหดร้ายจริงๆ
Old 04 มกราคม 2010, 12:50
champjss's Avatar
champjss champjss ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

champjss is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE View Post
ผมว่าน่าเสียดายที่ ม.ปลาย ไม่มีคนได้รับรางวัลนะครับ - -

ไม่มีเฉพาะรางวัลที่ 1 นะครับ ยังมีรางวัลที่ 2 และ 3
คนที่ได้คะแนนสูงสุดก็จะได้รางวัลที่ 2 ไปครับ

--ทีมงาน
Old 07 มกราคม 2010, 20:51
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/'s Avatar
\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ \+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

\+\SUKEZผู้ยิ่งใหญ่/+/ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE View Post
รู้สึกจะมีคนโวยเรื่องความล่าช้าด้วยนะครับ - -

คนไทยใจเย็น

ระดับชั้น ม.3

คุณ jabza กับ คุณ SUKEZ ได้คะแนนเท่ากันเลยนะครับ ^ ^

มีเด็กกรุงเทพโผล่มา 2 คน
ขอบคุณฮะสำหรับ(^ ^) (หมายถึงขอบคุณที่แสดงความยินดีกับผมนะฮะ)

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ์nat View Post
ที่1ไม่ใช่เด็กโรงเรียนนครสวรรค์หรอกหรอ น่าเสียดายแทน
ขอโทษทีฮะแต่พวกเราก็ทำให้ดีที่สุดแล้ว(อย่างน้อยก็ผมที่ทำสุดความสามารถแล้ว(แต่ได้แค่76คะแนน)นะฮะ:cry

อ้างอิง:

พี่ผมเค้าติดอันดับด้วยฮะ(แต่ได้รางวัลรึเปล่าก็อีกเรื่องนึง)
น.ส.นุชนันท์ เกษสาคร นครสวรรค์ นครสวรรค์ 34 คะแนน(แหะๆข้อสอบมันคงยากหรือพี่ผมทำไม่ได้ก็ไม่รู้นะฮะ)

{ เรียกผมว่า...SUKEZ!! ^^นะฮะ }
Old 07 มกราคม 2010, 22:08

ผมว่าท่าจะยากนะครับ - -

ปีหน้าคงไปสอบละครับ

แต่ว่าตอนนั้นอยู่ รร.ไหน เท่านั้นเอง
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ข้อสอบ สสวท. ป.6 2552 สดๆ คusักคณิm ข้อสอบในโรงเรียน ประถมปลาย 79 12 ตุลาคม 2012 08:35
ข้อสอบ สสวท. ป.3 2552 สดๆ คusักคณิm ข้อสอบในโรงเรียน ประถมต้น 9 18 ตุลาคม 2010 19:52
ข้อสอบค่ายตุลาปี 2552 LightLucifer ข้อสอบโอลิมปิก 49 01 ตุลาคม 2010 20:22
ข้อสอบ Pat 1 ตุลาคม 2552 ติดอยู่สามข้อ ครูนะ ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย 4 03 มกราคม 2010 21:22
ช่วยคิดข้อสอบ สอวน 2552 ข้อ 22 ที My life ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย 1 18 กันยายน 2009 21:15