Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์ประถมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ประถมปลาย
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 26 พฤษภาคม 2013, 18:47
Pheng Pheng ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Pheng is on a distinguished road
Default IMSO คิดว่ายากไหมครับ

IMSO คิดว่ายากไหมครับ ผมคิดว่ามันยากตรงที่เป็นภาษาอังกฤษครับ ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยครับ
Old 28 พฤษภาคม 2013, 16:56
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon16

ข้อ 3 imso 2011 essay ยากครับ ผมทำไม่ได้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 28 พฤษภาคม 2013, 20:10
IMO IMO ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

IMO is on a distinguished road

ผมว่า ข้อสอบ ที่ยากจริงๆคงเป็นessay กับ explore ครับ ส่วนเติมคำวันเเรก ผมคิดว่าง่ายพอที่ควรจะได้เต็มครับ ถ้ากะจะเอาเหรียญทองครับ (ไม่ได้กดดันนะครับ) ข้อสอบ essay ตอนนี้ผมก็จำไม่ได้เเล้วอ่ะครับ ว่าเเนวเป็นไง เเต่รู้สึกว่า ต้องเขียนเป็นภาษาอังกฤษเยอะเหมือนกันอ่ะครับ จะพึ่งเเต่เขียนตัวเลขอย่างเดียวไม่ได้ครับ ส่วนข้อสอบ explore นี่ ส่วนใหญ่ก็เป็น puzzle เเนะนำว่าอ่าน ที่ทาง sd ติวให้อ่ะครับ ถ้าโชคดีอาจมีในข้อสอบครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ขอข้อสอบ imso หน่อยครับ กระบี่ทะลวงด่าน ข้อสอบในโรงเรียน ประถมปลาย 3 15 เมษายน 2014 18:10
ช่วยเฉลย imso ที math ninja ข้อสอบในโรงเรียน ประถมปลาย 1 17 สิงหาคม 2011 10:27
โจทย์จาก imso กระบี่ทะลวงด่าน ข้อสอบในโรงเรียน ประถมปลาย 2 26 พฤษภาคม 2011 17:25
IMSO ทำคะแนนรวมสูงสุดสุด-คว้า 4 เหรียญทองจากคณิต-วิทย์โอลิมปิก คusักคณิm ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย 1 21 พฤศจิกายน 2009 12:58
จะสอบโอลิมปิกสสวท.IMSOอ่ะครับต้องเตรียมตัวไง Aรักการเรียนครับป๋ม ปัญหาคณิตศาสตร์ ม.ปลาย 0 09 มิถุนายน 2007 06:26