Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์ประถมศึกษา > ปัญหาคณิตศาสตร์ ประถมปลาย > ข่าวคราวแวดวงประถม ปลาย
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา ข้อความวันนี้ ทำเครื่องหมายอ่านทุกห้องแล้ว

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 01 เมษายน 2013, 20:54
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road
Default ผลสพฐ.2556 รอบสองระดับประเทศประกาศแล้ว!

ท่านใดทราบว่าประกาศผล สพฐ.รอบ 2 ระดับประเทศ ประกาศเมื่อไหร่ครับเพราะบางท่านก็แจ้งว่า 2-3 เมษายน นี้แต่บางท่านก็แจ้งว่า 10 เมษา ครับ ท่านใดทราบข่าวที่แน่นอนขอความกรุณาแจ้งด้วยครับผม หรือว่าท่านใดสามารถโพสต์รายชื่อคนที่ผ่านเข้ารอบสองระดับประเทศได้ ยิ่งดีมาก ๆ ครับ เพราะเวลาเค้าประกาศผลสอบออกมาทุกท่านต่างแย่งกันดูบางที เวปล่ม เป็นประจำครับ ขอความกรุณาท่านผู้ใจดีมีเมตตาทุกท่านหากท่านใดทราบผลก่อนขอความกรุณา โพสต์ในเวป mathcenter ด้วยขอบพระคุณมาก ๆ ครับผม

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 01 เมษายน 2013, 21:40
เทพเวียนเกิด's Avatar
เทพเวียนเกิด เทพเวียนเกิด ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

เทพเวียนเกิด is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ท่านใดทราบว่าประกาศผล สพฐ.รอบ 2 ระดับประเทศ ประกาศเมื่อไหร่ครับเพราะบางท่านก็แจ้งว่า 2-3 เมษายน นี้แต่บางท่านก็แจ้งว่า 10 เมษา ครับ ท่านใดทราบข่าวที่แน่นอนขอความกรุณาแจ้งด้วยครับผม หรือว่าท่านใดสามารถโพสต์รายชื่อคนที่ผ่านเข้ารอบสองระดับประเทศได้ ยิ่งดีมาก ๆ ครับ เพราะเวลาเค้าประกาศผลสอบออกมาทุกท่านต่างแย่งกันดูบางที เวปล่ม เป็นประจำครับ ขอความกรุณาท่านผู้ใจดีมีเมตตาทุกท่านหากท่านใดทราบผลก่อนขอความกรุณา โพสต์ในเวป mathcenter ด้วยขอบพระคุณมาก ๆ ครับผม
10 ไม่ใช่หรอครับ ประกาศมันเขียนอยู่ไว้เเเล้วนะครับ หรือว่าเปลี่ยนแล้ว
Old 01 เมษายน 2013, 22:29
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Wink

รอดูที่เว็บนี้นะครับ วันที่ 10 คาดว่าจะมาแน่นอน

http://www.edbkk1.go.th/
Old 01 เมษายน 2013, 23:22
ben10 ben10 ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

ben10 is on a distinguished road

ใช่ภายในวันที่10มั้ยครับ
Old 01 เมษายน 2013, 23:48
ณ เฉ๋ง...'s Avatar
ณ เฉ๋ง... ณ เฉ๋ง... ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

ณ เฉ๋ง... is on a distinguished road

โทรสอบถามแล้วจะประกาศ 10 เมษายน ครับ
Old 02 เมษายน 2013, 11:16
FedEx FedEx ไม่อยู่ในระบบ

FedEx is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพเวียนเกิด View Post
10 ไม่ใช่หรอครับ ประกาศมันเขียนอยู่ไว้เเเล้วนะครับ หรือว่าเปลี่ยนแล้ว
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
รอดูที่เว็บนี้นะครับ วันที่ 10 คาดว่าจะมาแน่นอน

http://www.edbkk1.go.th/
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ben10 View Post
ใช่ภายในวันที่10มั้ยครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ณ เฉ๋ง... View Post
โทรสอบถามแล้วจะประกาศ 10 เมษายน ครับ
ขอบคุณทุกความเห็นครับ
Old 02 เมษายน 2013, 19:33
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ FedEx View Post
ขอบคุณทุกความเห็นครับ
ผมก็ขอขอบพระคุณทุกท่านเช่นกันครับ ถ้าประกาศผลเมื่อไหร่ขอความเมตตาท่านที่ทราบก่อนช่วยกรุณาโพสต์ด้วยน่ะคร๊าบ (จะอวยพรให้ถูกล็อตเตอรี่รางวัลที่ 1 เลยคร๊าบ สาธุ )

Old 02 เมษายน 2013, 21:18
น้องเจมส์'s Avatar
น้องเจมส์ น้องเจมส์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

น้องเจมส์ is on a distinguished road

รอลุ้นเช่นกันขอรับกระผม
Old 05 เมษายน 2013, 13:20
FedEx FedEx ไม่อยู่ในระบบ

FedEx is on a distinguished road

ประกาศผลแล้วครับ ตาม link ข้างล่างเลยครับ

http://inno.obec.go.th/main/show_news.php?article_id=51

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลครับ

05 เมษายน 2013 13:28 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ FedEx
Old 05 เมษายน 2013, 14:31
Guntitat Gun Guntitat Gun ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Guntitat Gun is on a distinguished road

ผู้ที่ได้เหรียญรางวัลแสดงตัวด้วยครับ
Old 05 เมษายน 2013, 15:15
เทพเวียนเกิด เทพเวียนเกิด ไม่อยู่ในระบบ

เทพเวียนเกิด is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Guntitat Gun View Post
ผู้ที่ได้เหรียญรางวัลแสดงตัวด้วยครับ
(เกือบ)ได้เข้าค่ายครับ เซ็งสุดๆเลยครับ ไม่เอาเหรียญเงินบางส่วนเลยครับ ปีนี้
Old 05 เมษายน 2013, 15:47
Onion's Avatar
Onion Onion ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Onion is on a distinguished road

ผมได้เหรียญทองครับ แต่สงสัยได้แบบหืดขึ้นคออยู่เหมือนกัน

ใครรู้บ้างครับว่าเข้าค่ายเมื่อไหร่
Old 05 เมษายน 2013, 16:28

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Onion View Post
ผมได้เหรียญทองครับ แต่สงสัยได้แบบหืดขึ้นคออยู่เหมือนกัน

ใครรู้บ้างครับว่าเข้าค่ายเมื่อไหร่
รู้แค่ว่า เข้าที่เขาใหญ่ ครับ เวลามันบอกว่า ระหว่าง เมษายน-พฤษภาคม ครับ
Old 05 เมษายน 2013, 18:07
น้องเจมส์'s Avatar
น้องเจมส์ น้องเจมส์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

น้องเจมส์ is on a distinguished road

เหรียญทอง เขาเอารายชื่อจากรอบแรกมาด้วย หรือตัดกันใหม่เฉพาะรอบระดับประเทศครับ

เพราะรอบแรก ได้เหรียญทอง
แต่รอบระดับประเทศ ทำได้ไม่มากเท่าไรครับ
Old 05 เมษายน 2013, 21:21
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ น้องเจมส์ View Post
เหรียญทอง เขาเอารายชื่อจากรอบแรกมาด้วย หรือตัดกันใหม่เฉพาะรอบระดับประเทศครับ

เพราะรอบแรก ได้เหรียญทอง
แต่รอบระดับประเทศ ทำได้ไม่มากเท่าไรครับ
คัดเฉพาะรอบที่สองด้วยกันครับ เพราะจะมีหลายคนที่ไม่ได้สอบรอบที่ 1.
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
เเชร์ เฉลย o-net ม.3 ปี 2556 หน่อยครับ nesloveu ข้อสอบในโรงเรียน ม.ต้น 12 29 มิถุนายน 2013 18:38
ข้อสอบ TMC ครั้งที่ 3 ม.2 2556 anongc ข้อสอบในโรงเรียน ม.ต้น 29 04 เมษายน 2013 07:47
TMC ครั้งที่ 3 ปี2556 กระบี่ในตำนาน(อนาคตนะ) ข้อสอบในโรงเรียน ม.ต้น 3 23 กุมภาพันธ์ 2013 19:42
TMC ป.6 ครั้งที่ 3 ปี 2556 Guntitat Gun ข้อสอบในโรงเรียน ประถมปลาย 55 16 กุมภาพันธ์ 2013 16:45
หลักเกณฑ์-ปฏิทิน รับสมัครสอบเข้า ม.4 ปี 2556 TU Gifted Math#10 ข่าวคราวแวดวง ม.ต้น 3 18 พฤศจิกายน 2012 22:09

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
ค้นหาในหัวข้อนี้:

ค้นหาขั้นสูง