หัวข้อ: System Equations
ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 กุมภาพันธ์ 2007, 21:08
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
โจทย์ข้อนี้ถูกถามครั้งแรกที่นี่ และครั้งที่สองที่นี่ น่าเสียดายครับที่ link ไปเฉลยของคุณ <-*-> มัน dead ไปแล้ว (และนี่แหละครับ คือสาเหตุที่ผมพยายามจะไม่ฝากเรื่องที่เกี่ยวกับที่นี่ ไว้ที่เว็บไซต์อื่น)
ที่จริงผมก็เสียดาย หลายๆคำตอบที่ตอบไว้ที่อื่น แล้วคำตอบหายไปตามกาลเวลา อย่างเว็บพันทิป ซึ่งเป็นเว็บใหญ่มีคนเล่นเยอะ ทำให้ระบบการเก็บข้อมูลแทบเป็นศูนย์ นี่เป็นสาเหตุหนึ่งเหมือนกันที่หลังๆ ผมคิดไปคิดมา ลงแรงพิมพ์แล้วสุดท้ายก็เป็นศูนย์ ก็น่าจะเหนื่อยเปล่า ๆ ตอบแล้วก็หายเกือบหมด หรือไม่ก็หาลำบาก แต่ก็ลางเนื้อชอบลางยาครับ.

สำหรับ Hot shot ข้อนี้ ผมพอนึกภาพของวิธีทำ เมื่อหลายปีก่อนที่แปะรูปไว้ตามลิงก์ออกนิด ๆ มั้ง ตอนนี้กำลังจินตนาการอยู่เหมือนกัน

08 กุมภาพันธ์ 2007 21:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้