Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คลายเครียด > ฟรีสไตล์
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 29 มกราคม 2012, 13:13
ดินสอจัง : ) ดินสอจัง : ) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

ดินสอจัง : ) is on a distinguished road
Default ลบรหัส

อยากจะถามว่าลบไอดียังไง ผมหาไม่เจอ

ที่อยากจะลบ เพราะไม่ชอบชื่อ ตอนสมัครไม่ได้คิด TT
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 29 มกราคม 2012, 16:53
-Math-Sci- -Math-Sci- ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

-Math-Sci- is on a distinguished road

สมัครใหม่แล้ว หายไปเลยง่ายกว่าครับ 55555 .
Old 29 มกราคม 2012, 17:06
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

สมัครใหม่ต้องตั้งชื่อว่า ยางลบจัง : ) หรือเปล่าครับ จะได้ลบได้
ชื่อนี้คิดก่อนตั้งเลยนะ เผื่อไว้ก่อนเลย
Old 29 มกราคม 2012, 17:39
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

ไม่มีการลบไอดีครับ มีแต่ Ban อย่างเดียว

ถ้าชื่อนี้ไม่ชอบ ก็สมัครโดยใช้อีเมล์ตัวใหม่ครับ.

ถ้าลบไอดีข้อความทั้งหมดที่ตอบมาจะหายหมดเลยครับ

ถ้ามีเปลี่ยนชื่อ ID สมมติถ้าผมทำให้คนที่ 1.

ก็ต้องมีคนที่ 2 ตามมา ซึ่งก็จะมีมาเรื่อย ๆ

....

จนอนันต์ ไปทั้งชีวิตนี้ ที่ผมต้องมานั่งเปลี่ยนชื่อให้ทุกคนที่อยากเปลี่ยน

ดังนั้น จะไม่มีการเปลี่ยน ID จากคนที่ 1 ครับ. (ยกเว้น ID นั้นมีปัญหา เช่น ส่ง pm ไม่ได้)

ปล. ชื่อนี้ก็เพราะดีแล้วนะครับ.

29 มกราคม 2012 17:41 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
Old 29 มกราคม 2012, 19:17
ดินสอจัง : ) ดินสอจัง : ) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

ดินสอจัง : ) is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
สมัครใหม่ต้องตั้งชื่อว่า ยางลบจัง : ) หรือเปล่าครับ จะได้ลบได้
ชื่อนี้คิดก่อนตั้งเลยนะ เผื่อไว้ก่อนเลย
555 ผมฮาแทบตกเก้าอี้ "ยางลบจัง"
ตั้งหัวข้อใหม่ Reply