Mathcenter Forum  

Go Back   Mathcenter Forum > คณิตศาสตร์ทั่วไป > ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ข้อความวันนี้

ตั้งหัวข้อใหม่ Reply

เครื่องมือของหัวข้อ ค้นหาในหัวข้อนี้
Old 06 กุมภาพันธ์ 2015, 14:45
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road
Default Blog อสมการของ VQB Can

จากกระทู้ที่คุณจูกัดเหลียงตั้ง ทำให้ผมนึกถึง Blog อสมการของคนเวียดนามชื่อ võ quốc bá cẩn หรือ canhang007

ซึ่งมีโจทย์อสมการหลักร้อยข้อ พร้อมเฉลยแบบสวยมากๆ ชนิดที่ว่าค่อนข้างหายาก แต่พอผมกลับไป search ดู

Blog มันโดนลบหายไปแล้ว ท่านใดมี back up หรือ resource ของ canhang เค้า ผมรบกวนขอหน่อยครับ

ส่งทาง pm ก็ได้ครับ เพราะมันหาคนคิด solution สวยๆแบบนั้นยากมากครับ

เสียดายที่ไม่ได้เก็บไว้

ปล.ผมไม่ได้ทำโจทย์อสมการมาหลายปีแล้ว กลับมานั่งดูของที่เคยบุ๊กมาร์คเก็บไว้ โดนลบไปแล้ว
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้
Old 06 กุมภาพันธ์ 2015, 16:43
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aquila View Post
จากกระทู้ที่คุณจูกัดเหลียงตั้ง ทำให้ผมนึกถึง Blog อสมการของคนเวียดนามชื่อ võ quốc bá cẩn หรือ canhang007

ซึ่งมีโจทย์อสมการหลักร้อยข้อ พร้อมเฉลยแบบสวยมากๆ ชนิดที่ว่าค่อนข้างหายาก แต่พอผมกลับไป search ดู

Blog มันโดนลบหายไปแล้ว ท่านใดมี back up หรือ resource ของ canhang เค้า ผมรบกวนขอหน่อยครับ

ส่งทาง pm ก็ได้ครับ เพราะมันหาคนคิด solution สวยๆแบบนั้นยากมากครับ

เสียดายที่ไม่ได้เก็บไว้

ปล.ผมไม่ได้ทำโจทย์อสมการมาหลายปีแล้ว กลับมานั่งดูของที่เคยบุ๊กมาร์คเก็บไว้ โดนลบไปแล้ว
ผมเคยแต่เข้าไปดูผ่านๆ ไม่คิดว่าจะหายไปซะแล้ว น่าเสียดายครับ

หัวข้อคล้ายคลึงกัน
หัวข้อ ผู้ตั้งหัวข้อ ห้อง คำตอบ ข้อความล่าสุด
ขอโปรโมต blog ของตัวเองมั่งครับ ^-^ gools ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป 7 16 พฤศจิกายน 2007 21:34
จะผิดมั้ยเนี่ย ของโปรโมต blog นิดนึง tunococ ปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไป 15 26 ธันวาคม 2005 11:51